TY 35-630mm² 20-70mm Kayan aikin wutar lantarki na'ura mai aiki da karfin ruwa T-matsa Maƙerin reshe guda ɗaya

Takaitaccen Bayani:

TY jerin matsawa nau'in T-clamp shine T-clamp da ake amfani dashi don haɗa masu gudanarwa na reshe zuwa masu gudanar da gangar jikin.An jera labulen ƙarfe a bangon ciki na ramin reshe da ramin reshe, kuma an haɗa labulen ƙarfe biyu zuwa jiki ɗaya.Saman saman sashin tsayin daka na jikin tushe yana murƙushewa tare da latsa waya na reshe;Matsi dunƙule;Murfin babba mai siffar T, wanda aka ɗaure tare da tushe mai siffar T.Lokacin haɗawa, kawai aiki mai sauƙi na ƙaddamar da kullun ana buƙata, wanda ke adana lokaci da ƙoƙari;Wayar reshe da babbar waya suna cikin kusanci tare da rufin ƙarfe ta hanyar latsawa, kuma wurin sadarwar yana da girma, don haka haɗin yana da aminci da aminci.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bayanin Samfura

T-clamp wani karfe ne wanda ake amfani dashi don haɗa waya tare da wayar reshe don watsa nauyin lantarki.Layukan watsa wutar lantarki mai ƙarfi tashoshi ne da ke haɗa tashoshin sadarwa da watsa wutar lantarki, kuma wani muhimmin sashi ne na grid ɗin wutar lantarki.A cikin ƙirar layin watsawa, za mu ga hanyar haɗin haɗin haɗin T-layin.Layin haɗin T shine haɗa layukan matakan sararin samaniya daban-daban tare da gajerun layin kewayawa a mahadar matakan ƙarfin lantarki guda biyu.Kamfanoni suna ba da wuta a lokaci guda, fa'idar ita ce rage saka hannun jari da amfani da tazara ɗaya ƙasa da ƙasa.Wannan hanyar haɗa wani layi daga babban layi ana kiranta da "T" yanayin haɗin kai a sarari, kuma wannan wurin haɗin ana kiransa "T contact" ".
Sanyewar faifan nau'in T-type yana da alaƙa da girma da shugabanci na ƙarfi.Za a sa shi lokacin da aka ja shi sama ko ƙasa, kuma girman da jagorancin ƙarfin an ƙaddara gaba ɗaya ta hanyar yanayin yanayi, yanayin yanayi da canje-canje a yanayin zafi.Daga ra'ayi na zane, tun da na'urori na sama sun kasance mafi yawan hasumiya na layi a bangarorin biyu, tazarar tana da girma, kuma sag yana canzawa sosai a ƙarƙashin yanayin zafi da ƙananan zafi, kuma ƙananan masu gudanarwa suna keɓe tare da ƙananan ƙananan.Ba shi da girma, don haka la'akari da tsayin T-haɗe gajeriyar waya lokacin da sag ya kasance ƙarami a ƙananan zafin jiki don tabbatar da cewa ba za a jawo ƙananan madubi ba.Lokacin da zafin jiki ya canza zuwa babban zafin jiki, sag na babban madugu yana ƙaruwa kuma sag na ƙasan jagorar ya kasance a zahiri baya canzawa, kuma ana lanƙwasa wayan gajeriyar kewayawa ta T mai haɗin gwiwa saboda tsayi da yawa.Babban waya da T waya a maɓalli na nau'in faifan T-type za a sa su ta hanyar faifan bidiyo kuma za a karye igiyoyin.
TY jerin matsawa nau'in T-clamp shine T-clamp da ake amfani dashi don haɗa masu gudanarwa na reshe zuwa masu gudanar da gangar jikin.An jera labulen ƙarfe a bangon ciki na ramin reshe da ramin reshe, kuma an haɗa labulen ƙarfe biyu zuwa jiki ɗaya.Saman saman sashin tsayin daka na jikin tushe yana murƙushewa tare da latsa waya na reshe;Matsi dunƙule;Murfin babba mai siffar T, wanda aka ɗaure tare da tushe mai siffar T.Lokacin haɗawa, kawai aiki mai sauƙi na ƙaddamar da kullun ana buƙata, wanda ke adana lokaci da ƙoƙari;Wayar reshe da babbar waya suna cikin kusanci tare da rufin ƙarfe ta hanyar latsawa, kuma wurin sadarwar yana da girma, don haka haɗin yana da aminci da aminci.
Ana amfani da shirye-shiryen nau'in T-nau'in musamman don layukan da'ira na sama ko na ƙasa, kuma suna jagorantar rassan na yanzu a cikin sifar "T" akan babban layin motar bas.Akwai nau'i biyu na nau'in bolt da nau'in matsawa.Don ƙananan wayoyi masu ɓangarori, ana iya amfani da madaidaitan tsagi ko ƙulla mahaɗin elliptical don abin da ake kira haɗin haɗin T-type.

na'ura mai aiki da karfin ruwa T-ƙulla wutar lantarki dacewa

Siffofin fasaha

na'ura mai aiki da karfin ruwa T-ƙulla wutar lantarki dacewa

na'ura mai aiki da karfin ruwa T-ƙulla wutar lantarki dacewa

Siffofin samfur

a.Kayan faifan waya daidai yake da kayan da aka nannade (waya mara nauyi), don haka yana tabbatar da juriya mai ƙarfi.
b.Zane na musamman na T-clamp yana guje wa yuwuwar asara ko lalacewa na kusoshi, kwayoyi, washers da sauran abubuwan da aka gyara yayin shigarwa ko aiki, kuma yana da babban aminci a cikin aiki.
c.Ingancin shigarwa na ƙuƙwalwar waya ba shi da tasiri ta hanyar abubuwan ɗan adam na ma'aikatan shigarwa, ingancin shigarwa ya dace, kuma tsarin shigarwa ba zai lalata waya ba.
d.Shigar da shirin waya yana da sauƙi kuma mai sauri, ba tare da wani kayan aiki ba, kuma mutum ɗaya zai iya kammala shigarwa da sauri tare da hannayen hannu akan shafin.
Ƙarfin riko: 25% na murɗaɗɗen waya ana ƙididdige shi don karyewar ƙarfi.

 

na'ura mai aiki da karfin ruwa T-ƙulla wutar lantarki dacewa

Umarnin samfur da warware matsalar gama gari

Umarni:
a.Bi samfurin madubin kuma zaɓi tsiri mai haɗawa mai siffar T da ya dace.Ba za a iya maye gurbin masu haɗin T-dimbin yawa daban-daban ba.
b.Matsa mai siffa T samfuri ne mai yuwuwa, wanda ba za a yi amfani da shi akai-akai ba bayan ɗaukar cikakken tashin hankali.
c.Wannan samfurin yana aiki ne kawai ga shigar da ƙwararrun masu fasaha.
d.Kafin shigar da matsi mai siffar T, mai gudanarwa ya kamata a goge shi sosai don cire murfin oxide, kuma a rufe saman madubin da man shafawa na musamman.
e.Wannan samfurin ingantaccen na'urar ne.Don tabbatar da shigarwa daidai, ya kamata a adana shi a cikin akwatin marufi don hana karo ko matsi mai nauyi yayin sarrafawa, don guje wa nakasar waya da aka riga aka tsara.
f.Lokacin aiki akan ko kusa da layukan kai tsaye, dole ne a biya kulawa ta musamman don hana haɗarin girgizar lantarki.
g.Ana ba da shawarar cewa aikin wutar lantarki tsakanin motar bus ɗin da mai saukarwa ya kasance ta hanyar haɗin jumper, kuma tsiri mai siffa T mai ɗaukar nauyi kawai.
FAQ na manne TY:
Sanyewar manne mai siffa T yana da alaƙa da girman ƙarfinsa da alkiblarsa.Ƙarfin ja ko matsi na ƙasa zai haifar da lalacewa, kuma girman ƙarfin da ƙarfin ƙarfin yana ƙayyade ta hanyar ƙasa, yanayin yanayi da canjin yanayin yanayi.A mahangar zayyana, domin masu kula da saman Layer galibinsu hasumiya ne masu tangal-tangal a bangarorin biyu, tazarar tana da girma, kuma sag din yana canzawa sosai a karkashin yanayin zafi da zafi, na kasa da kasa duk kebe ne da kananan tazara, kuma. canjin yanayin zafi yana da ɗan tasiri a kan sag mai gudanarwa, don haka an yi la'akari da cewa tsawon gajeren haɗin T lokacin da ƙananan zafin jiki ya kasance ƙananan, don tabbatar da cewa ba za a jawo masu jagorancin ƙananan Layer ba.Lokacin da yanayin zafi ya canza a babban zafin jiki, sag na mai sarrafa Layer na sama yana ƙaruwa kuma sag na mai kula da ƙananan Layer ba ya canzawa, T-connection short circuit waya yana lanƙwasa saboda tsayi da yawa.A cikin aikin iska akai-akai da canjin canji madaidaiciya na shekara-shekara, babban waya da haɗin T-haɗin da ke wurin matse nau'in T ɗin za a sawa ta hanyar matsawa kuma a karye.
Magani:
Bisa la'akari da lahani na fasaha na sama, samfurin mai amfani yana da nufin magance matsalar samar da madaidaicin waya mai siffar T tare da wurin zama na zaren tsayi wanda aka shirya daban, wanda zai iya tabbatar da mutunci da amfani da babban layi, kuma ya dace da shi. shigarwa da ginawa.
Don magance matsalolin da ke sama, samfurin kayan aiki yana ba da madaidaicin waya mai siffar T, wanda ya ƙunshi wurin zama mai ɗaukar hoto da wurin zama mai tsayi, kujerar zaren zaren an shirya shi a tsaye tare da wurin zama na madaidaiciya, wurin zama mai jujjuyawa yana daidaitacce. an haɗa shi tare da wurin zama na madaidaiciya, wurin zama mai ɗaukar hoto yana ba da tashar mai juyawa, an samar da wurin zama na zaren madaidaiciya tare da tashar madaidaiciya, wurin kujera mai jujjuyawa ya haɗa da wurin zama na gaba da wurin zama na baya, wurin zama na gaba yana ba da tsagi. tare da madaidaiciyar shugabanci, kuma an ba da wurin zama na baya tare da tsagi a daidaitaccen matsayi, Ƙaƙƙarfan yana daidaitawa tare da tsagi don samar da tashar mai juyawa.An shirya tsarin kullewa tsakanin wurin zama na gaba da wurin zama na baya, kuma an haɗa wurin zama na zaren tsaye tare da kujerar baya.
Ana amfani da matsi mai siffar T tare da tsarin da ke sama don shigar da babban layi a cikin tashar da ke jujjuyawar wurin zama na zare, da kuma layin reshe a cikin tashar madaidaiciyar wurin zama mai tsayi.Tun da wurin zama mai jujjuyawar da aka haɗa tare da wurin zama na zaren tsayi, babban layin yana haifar da wutar lantarki zuwa layin reshe ta hanyar matsi mai siffa T, kuma layin reshe yana murƙushe a cikin tashar madaidaiciya don tabbatar da ingantaccen hulɗa da tashar madaidaiciya.Bayan an sanya layin reshe a cikin tsagi na wurin zama na gaba, rufe wurin zama na baya.An daidaita tsagi tare da tsagi don samar da tashar mai jujjuyawa a cikin wurin zama mai ɗaukar nauyi.Saitin tsarin kullewa yana sa wurin zama na gaba da wurin zama na baya an daidaita shi, yana taka rawar gyara babban layi.The lamba surface generated da alaka tsakanin goyon baya a kan transverse threading wurin zama da goyon bayan a kan doguwar threading wurin zama na gargajiya T-dimbin yawa matsa da aka rage, da barga aiki coefficient na matsa yana ƙaruwa, da mutuncin babban layi ne. tabbatarwa, kuma shigarwa ya dace, ginin ya dace, kuma amfani yana da kyau.
A matsayin ƙarin haɓaka samfurin kayan aiki, tsarin kulle ya ƙunshi rami mai dunƙulewa, dunƙule da goro.A dunƙule rami an shirya a gaban wurin zama da kuma baya wurin zama na transverse threading wurin zama, dunƙule an shirya a cikin dunƙule rami, da kuma goro yana daidai da dunƙule thread.
An karɓi tsarin kulle na sama.Bayan da aka zare dunƙule ta cikin ramukan dunƙule na kujerar gaba da na baya, ɗayan ƙarshen ya ci karo da kujerar gaba sannan ɗayan ƙarshen yana daidai da zaren goro.Bayan an danne goro, sai ya yi karo da kujerar baya don cimma makullin kujerar gaba da kujerar baya.Babban haɗin layin yana danne ta kusoshi, wanda zai iya kare yadda ya dace da murɗaɗɗen fiber ɗin carbon fiber mai haɗa core madugu a matsayin babban layi.A lokacin shigarwa, ƙuƙwalwar zai iya kasancewa mai ƙarfi a cikin iska bayan layin reshe na ƙasa ya ɓata, Ya dace don ginawa.

na'ura mai aiki da karfin ruwa T-ƙulla wutar lantarki dacewa

Bayanin samfur

na'ura mai aiki da karfin ruwa T-ƙulla wutar lantarki dacewa

Samfuran harbi na gaske

na'ura mai aiki da karfin ruwa T-ƙulla wutar lantarki dacewa

Kusurwar bitar samarwa

车间
车间1

Marufi na samfur

包装

Harshen aikace-aikacen samfur

案例
应用

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana