MNS 380V 660V 5000A Ƙaramar wutar lantarki mai cirewa mai sauyawa mai sauyawa Canja wurin kulawa
Bayanin Samfura
Canja majalisar ta kasance ta cikakkiyar gwajin nau'in nau'in, kuma ta samfurin tikitin 3C na ƙasa.Samfurin ya dace da GB7251.1 "ƙananan wutar lantarki da kayan sarrafawa", EC60439-1 "ƙananan wutar lantarki da kayan sarrafawa" da sauran ka'idoji.
Dangane da bukatun ku ko lokuta daban-daban na amfani, za'a iya shigar da majalisar a cikin nau'i-nau'i iri-iri da ƙayyadaddun kayan aiki; Dangane da kayan aikin lantarki daban-daban, ana iya shigar da nau'ikan nau'ikan nau'ikan ciyarwa a cikin ma'auni guda ɗaya ko ma'auni iri ɗaya. misali: za a iya gauraye da'irar ciyarwa da da'irar sarrafa motoci tare.MNS cikakken kewayon ƙarancin wutan lantarki ne mai sauyawa don biyan cikakken kewayon buƙatun ku.Ya dace da duk ƙananan tsarin matsa lamba har zuwa 4000A.MNS na iya samar da babban matakin dogaro da tsaro.
Ƙararren ɗan adam yana ƙarfafa kariya mai mahimmanci don aminci na sirri da kayan aiki.MNS cikakken tsari ne mai haɗe-haɗe, kuma tsarin bayanin martabarsa na musamman da yanayin haɗin kai da kuma dacewa da abubuwa daban-daban na iya biyan buƙatun lokacin gini mai tsauri da ci gaba da samar da wutar lantarki.
Siffar Samfura
Siffofin tsarin samfur
MNS low-voltage pull-out switch cabinet an haɗa shi cikin kayayyaki a cikin masana'antu don ac 50-60Hz, ƙimar ƙarfin aiki da ke ƙasa da tsarin samar da wutar lantarki na 660V MNS canza majalisar ya dace da tsarin samar da wutar lantarki, tashoshin wutar lantarki, tashoshin, masana'antu da masana'antar hakar ma'adinai, babba. -tashi gine-gine, filayen jirgin sama, tashoshi, tashoshi, da dai sauransu, ta yin amfani da 50-60Hz AC, ƙarfin lantarki 660V, Rarraba wutar lantarki, sarrafa wutar lantarki da kayan aikin lantarki, farawa, hasken wuta, ayyukan canza wutar lantarki, gyaran wutar lantarki.
Yanayin muhalli
1. Yanayin zafin jiki na yanayi: -5 ~ + 40 kuma matsakaicin zafin jiki kada ya wuce +35 a cikin 24h.
2. Shigar da amfani a cikin gida.Tsayin sama da matakin teku don wurin aiki kada ya wuce 2000M.
3. Dangin zafi kada ya wuce 50% a max zazzabi +40.Ana ba da izinin zafi mafi girma a ƙananan zafin jiki.Ex.90% a +20.Amma idan aka yi la’akari da canjin yanayin zafi, mai yiyuwa ne raɓa masu matsakaicin raɓa za su yi a hankali.
4. Girman shigarwa bai wuce 5 ba.
5. Shigarwa a wurare ba tare da girgiza mai tsanani da girgiza ba kuma wuraren da ba su isa su lalata kayan lantarki ba.
6. Duk wani takamaiman buƙatu, tuntuɓar masana'anta.