QH 11-16mm Haɗin ƙwallon ido mai dacewa da wutar lantarki
Bayanin Samfura
Zoben rataye na ƙwallon ƙwallon shine haɗi tsakanin hasumiya na ƙarfe da insulator akan layin watsawa, kuma yawanci ba shi da wasu ayyuka.A matsayin kayan aikin wutar lantarki na kowa, ana amfani da zoben rataye na ball a cikin layin watsawa.Gabaɗaya zoben rataye na ƙwallon yana haɗe tsakanin hasumiya ta ƙarfe da insulator.Lokacin shigar da zoben rataye na ball, da farko shigar da ƙarshen zoben kan ƙwallon da ke rataye a kan insulator, sa'an nan kuma ƙara insulator zuwa hanyar firam ɗin ƙarfe.An shigar da ƙarshen zoben kan ƙwallon da ke rataye daga insulator akan firam ɗin ƙarfe.Tun da tsayin zoben rataye na ƙwallon ƙwallon ba zai iya daidaitawa ba, lokacin da aka ɗaure insulator ta hanyar firam ɗin ƙarfe, ana buƙatar mutane da yawa su ba da haɗin kai don cire insulator don sa insulator ya isa ga firam ɗin ƙarfe.Nisa bai kai tsayin zoben kan rataye ba, ta yadda za a iya shigar da zoben kan rataye a kan firam ɗin ƙarfe.
Siffofin samfur
1. Ƙara Layer na kariya don guje wa tasirin kai tsaye na ƙwallon ƙwallon ƙarfe tare da insulator
2. Rage yiwuwar fadowar layin wutar lantarki sakamakon karyewar zoben da ke rataye da kan ball.
3. Ƙwallon ƙwallon yana ɗaure da ƙarfi zuwa tsakiyar zoben rataye.Layer na kyau tauri rubbe