KBSGZY 50-4000KVA EXP Tashar wayar hannu mai tabbatar da fashewa don rami na ma'adanin busassun nau'ikan fashewa
Bayanin samfur:
Siffar Samfura da sigar fasaha:
Bayanan samfur da tsarin tsarin:
Nau'in canjin busassun yana tare da nau'ikan tsari guda biyu na asali.Ɗaya shine tsarin tabbatar da fashewar akwatin da aka buga tare da murfin babba a buɗe, wanda ya dace don samfurori a 800kVA da sama.Ya ƙunshi jiki, akwatin da aka ƙera, murfin na sama, akwatin flange canji na tipping, akwatin flange na haɗin haɗi, babban & ƙaramin ƙarfin wutan gefen junction da dabaran abin nadi na flange.Sauran shine tsarin tabbatar da fashewar akwati tare da bude tashoshin jiragen ruwa guda biyu, wanda ya dace da samfurori a 630kVA da ƙananan.Ya ƙunshi jiki, akwatin da aka ƙera, murfin tashar tashar jiragen ruwa mai girma da ƙarancin ƙarfin wuta da akwatin junction, akwatin canjin canji, akwatin flange na haɗin haɗi, tirelar wayar hannu da motar abin nadi.Samfurin yana tare da kyakkyawan aiki akan tabbacin fashewa da isasshen ƙarfin inji.Rufin waje ba zai lalace ko lalacewa ba a ƙarƙashin matsi na hydraulic a 1MPa.
Akwai makullin wutar lantarki akan babban akwatin gefen babban ƙarfin wutan lantarki, wanda zai iya tarwatsa sashin rarraba wutar lantarki mai ƙarfi lokacin buɗe akwatin mahaɗin idan ba a kashe wutar lantarki ba.Dole ne ya kasance yana da gargaɗin "An haramta shi sosai don buɗe murfin tare da wutar lantarki."akan murfin ba tare da kullin wutar lantarki ba, don faɗakar da mai aiki da ya yanke wutar lantarki kafin buɗe murfin.
Akwai manyan zobe guda 4 a saman sashin jiki don rataye na'urar.Don ƙananan zobba a kan murfin tashar jiragen ruwa ko murfin babba, ana amfani da su don rataye murfin tashar jiragen ruwa ko murfin babba don haɗuwa, gyarawa da dubawa.
Fasalolin samfur da iyakar amfani:
Samfurin ma'adinan yana raba tashar taswirar ƙaura mai fashewa yana raba tashar taswirar ƙaura ta fashe ƙaura ta samfurin ma'adinai tare da na'urar mai-kamar, babban matsi mai ɗaukar nauyi mai sauyawa ko dai babban matsi da ƙaramin matsa lamba idan ya ƙunshi garantin ƙarancin matsin lamba.
Wannan jerin busassun nau'in hakar ma'adinan fashe keɓewar tashar taswira wani nau'i ne na na'urar rarrabawa gabaɗaya da canji.
Yana da kariya daga creepage, yayyan ƙasa, obalodi, gajeriyar kewayawa, overvoltage, rashin ƙarfi da sauransu.
Ya dace da ba kawai ma'adinan da aka cika da wuta mai gauraye gas, grime da gas mai fashewa ba, har ma da iskar gas da yanayin tururi wanda ba zai iya lalata karfe da rufi ba.
Yanayin aiki na samfur:
1. Tsawon shigarwa ba zai wuce 1 000 m sama da matakin teku ba, in ba haka ba an ƙayyade shi a cikin yanayi na musamman
2. Yanayin yanayi:
Mafi yawan zafin jiki shine + 40ºC
Matsakaicin zafin jiki na watan mafi zafi shine + 30ºC
Matsakaicin matsakaicin matsakaicin shekara shine +20ºC
Matsakaicin zafin jiki shine -5ºC
3. Zafin dangi na kewaye bai kamata ya wuce 95% (+ 25 ºC)
4. A cikin ma'adanin tare da cakuda methane gas da ƙurar ƙura da haɗarin fashewa
5. A cikin yanayi ba tare da tashin hankali mai karfi ba, girgizawa da karkatar da jirgin sama na tsaye ba fiye da 150 ba.
6. Babu gas da tururi wanda ya isa ya lalata karfe da lalata rufi
7. Babu wurin diga
8. The waveform na wutar lantarki ƙarfin lantarki ne kama da sine kalaman
9. Ƙarfin wutar lantarki mai nau'i uku yana da kusan m.
Hasashen samfuran gaske:
Kusurwar bitar samarwa:
Yanayin aikace-aikacen: