JLS-35KV/100V 5-300A 30/50VA 10/20VA Haɗin Mai Narke Na Waje Mai Canjawa Babban Akwatin Ƙarfin Ƙarfin Wuta
Bayanin Samfura
Nau'in JLS-35 da aka haɗa da na'ura mai canzawa (akwatin auna mai mai mai girma uku-uku) ya ƙunshi na'urorin wutar lantarki guda biyu da na'urorin wutar lantarki guda biyu na yanzu (wanda ake nufi da abubuwa biyu), wanda shine nau'in waje mai nutsewa mai (wanda zai iya). Za a yi amfani da shi don Cikin Gida), galibi don 35kV, 50Hz grid na wutar lantarki don ma'aunin wutar lantarki mai ƙarfi.An shigar da shi a gefen babban ƙarfin wutar lantarki na wutar lantarki.Akwai mitoci biyu masu aiki watt-hour da mitoci masu amsawa watt-hour biyu a cikin akwatin kayan aiki.Ana amfani da su kai tsaye don auna manyan layukan wutar lantarki, ba tare da la’akari da ko an tura wutar ko a juye ba.Kayan aikin aunawa don auna ƙarfin aiki da amsawa a cikin gida.Yana taka muhimmiyar rawa wajen hana satar wutar lantarki, ceton makamashi da karfafa sarrafa wutar lantarki.
Domin saduwa da canje-canjen buƙatun nauyin wutar lantarki a cikin lokuta daban-daban, ana iya sanya samfurin zuwa ninki biyu na halin yanzu don zaɓuɓɓukan daidaitawa.Idan an yi amfani da akwatin mita biyu, ana iya amfani da shi don auna hanyoyin sadarwa (wato, don auna adadin wutar lantarki da aka samar da kuma amfani da shi daban).Wannan samfurin yana da halaye na madaidaicin madaidaici, ƙananan girman, abin dogara mai dogara, kyakkyawan aikin watsar da zafi, aiki mai aminci da kwanciyar hankali, da sauƙi da dacewa wayoyi.Dangane da buƙatun daban-daban na masu amfani, samfuran suna da nau'ikan nau'ikan nau'ikan, waɗanda za'a iya daidaita su ba tare da izini ba kuma an zaɓi su kyauta.Kayan aiki ne mai dacewa don sarrafa wutar lantarki na yanzu.
Siffar Samfura
Siffofin fasaha da girman tsarin
Babban sigogi na fasaha
1. Ƙididdigar mitar: 50Hz
2. Ƙimar haɓakawa: na farko zuwa sakandare da na farko zuwa ƙasa≥1000MΩ;na biyu zuwa na biyu da na biyu zuwa ƙasa≥50MΩ
3. Thermal barga halin yanzu na 1 seconds: 75 sau 75 rated primary current (ƙimar inganci)
4. Tsayayyen halin yanzu mai ƙarfi: sau 188 mafi ƙimar na yanzu (ƙimar kololuwa)
5. Duba teburin da ke ƙasa don wasu sigogi
Alamun fasaha
1. Ƙimar ƙarfin lantarki: 35KV
2. Hanyar haɗi: hanyar haɗin V/V guda biyu
3. Ƙididdigar mita: 50HZ
4. Ƙimar wutar lantarki: 35KV/100V
5. Matsayin daidaiton ƙarfin lantarki: 0.2;Matsayin daidaito na yanzu: 0.2S
6. Ƙaƙwalwar ƙira: ƙarfin lantarki 30VA;halin yanzu 15 VA
7. Matsakaicin ƙarfi: 0.8
8. Rabo na yanzu 5-500A/5A (ana iya yin rabon sauyi sau biyu)
9. Ƙarfin wutar lantarki mai tsayi: 10.5KV
10. Zazzabi na yanayi: tsakanin -25 ° C da 40 ° C, matsakaicin zafin rana na yau da kullun ba zai wuce 30 ° C ba, lokacin da zafin jiki ya kasance 20 ° C, yanayin dangi bai wuce 85% ba, kuma tsayin yana ƙasa da mita 1000. .
11. Yi amfani da yanayi: a waje, wurin shigarwa ba shi da gurɓataccen gurɓataccen yanayi, babu girgiza mai tsanani da wurare masu tasowa.
Siffofin samfur da iyakar amfani
Wannan samfurin yana kunshe da haɗe-haɗen sinadari biyu-uku da akwatin kayan aiki.Haɗaɗɗen na'ura mai nau'i-nau'i uku-uku ya ƙunshi na'ura mai ba da wutar lantarki mai ɗaukar nauyi guda ɗaya (PT) da kuma na'urorin wutar lantarki guda biyu (CT).PT da CT duka nau'in Electromagnetic ne, nau'in PT guda biyu sun ƙunshi hanyar haɗin V/V, na'urar aunawa mataki uku, da kuma iskar farko na CTs guda biyu ana haɗa su a jere tare da lokaci A da lokaci C na grid bi da bi.A cikin ɓangaren ma'auni, akwai mitoci biyu masu aiki da makamashi mai ɗaukar nauyi kowanne tare da inverter don gane ma'aunin wutar lantarki na watsa wutar gaba da watsa wutar lantarki.
Da zarar an haɗa shi da AP1-AP2, CP1-CP2 babban rabo ne na yanzu, kuma lokacin da aka haɗa shi da AP1-AP3, CP1-CP3 ƙaramin rabo ne na yanzu.
Misali: 50-100/5, da zarar an haɗa zuwa AP1-AP2, CP1-CP2 shine 100/5, da zarar an haɗa shi zuwa AP1-AP3, CP1-CP3 shine 50/5.
Samfurin yana da: ƙananan ƙarancin maganadisu, babban nauyi, akwatin ma'aunin sata na wutar lantarki tare da ma'auni na yanzu, a cikin yanayin watsa wutar lantarki, komai lokacin da tazarar nauyin ya canza sosai, babban madaidaicin 0.2S na iya auna ƙarfin lantarki daidai. da sauransu.