BT/CBF 220/380V 0.18-7.5KW Fashewar fashewar mai kwarara fan don ƙaƙƙarfan sharar hayaki da iska a cikin masana'antar masana'antu
Bayanin Samfura
Magoya bayan bugun axial masu hana fashewa sun dace da isar da iskar gas mai ƙonewa, fashewa da mara lalacewa.Yanayin zafin jiki bai kamata ya wuce 60 ° C ba.Ana amfani da su sosai a masana'antu gabaɗaya, ɗakunan ajiya, ofisoshi, da wuraren zama don samun iska ko dumama mai ƙarfi don zubar da zafi.Ana shigar da bututun iska a cikin jeri a tazara don ƙara matsa lamba a cikin bututu, kuma ana iya amfani da motar azaman fan ɗin kyauta bayan cire motar.Fashe-hujja-hujja axial kwarara fan rungumi dabi'ar mafi sauki tsarin na fan kai tsaye alaka da mota da impeller, wanda ya canza da hadaddun tsarin na yanzu coal mine hakar axial kwarara iska da kuma duk rungumi dabi'ar bel drive ko dogon shaft drive, wanda ya dace. don aiki da kulawa.
Mafi kyawun fasalin fashe-hujja axial fan shine cewa yayin farawa da aiki na fan keɓewa, tartsatsin da ke haifar da tashoshi na injin, stator da rotor ko wasu abubuwan haɗin gwiwa ba sa haɗuwa da waje mai ƙonewa da fashewa. iskar gas, wanda zai iya haifar da haɗari na aminci.
Siffar Samfura
Fasalolin samfur da muhallin Amfani
Siffofin:
1. Mai fashe-fashe yana da aiki iri ɗaya da na talakawa.Tabbatar da fashewa yana nufin samun takaddun shaida na fashewar da jihar ta tsara.Magoya bayan fashe dole ne su yi amfani da injin da ke hana fashewa.
2. Abubuwan tashar tashar kwarara (impeller, casing, da dai sauransu) na fanko mai fashewa dole ne a yi shi da kayan laushi da wuya.Gabaɗaya, sassan jujjuyawar da ɓangarorin da aka gyara yakamata su ɗauki hanya mai laushi kuma mai wuyar gaske don hana rikici ko karo tsakanin sassan daga haifar da tartsatsi a cikin yanayin gazawar.Abubuwan da aka saba amfani da su sune 2a01 duralumin don igiyoyin ruwa da rivets na ruwa, da galvanized karfe ko fiber gilashin da aka ƙarfafa filastik don harsashi.
3. Alamomin wasan kwaikwayon da aka jera a cikin teburin wasan kwaikwayon na magoya bayan fashe-fashe duk ingantattun jeri ne.An raba shi zuwa maki biyar na aiki bisa ga girman iska.Zaɓin ya dogara da teburin wasan kwaikwayo.Kuskuren jimlar ƙimar ƙimar samfuran samfuran masana'anta na fan kashe kashe gobara a ƙarƙashin ƙimar iska mai ƙima bazai wuce ± 5%.Teburin zaɓin aikin don aiki ne a ƙarƙashin daidaitattun yanayi kuma ba ya shafar takaddun fasaha da buƙatun oda.
4. Bakin yana welded ta bututun ƙarfe da ƙarfe na kwana.An yi ruwan ruwa da ƙarfe mai zafi.Bayan daidaita daidaiton ma'auni, yana gudana cikin sauƙi, tare da ƙaramar girgiza da ƙaramar amo.
5. Harsashi yana ɗaukar shafi na anti-lalata, kuma motar tana ɗaukar injin hana lalata na musamman, wanda ake amfani dashi don jigilar iskar gas.Ana amfani da fanfunan kwararar axial masu hana fashewa don jigilar iskar gas masu ƙonewa da fashewa.An yi mashin ɗin da alluran alloy, kuma ba a haifar da tartsatsi yayin aiki ba.Motar tana ɗaukar motar da ke hana fashewa.
6. Rufin raga an yi shi da φ5 / mm karfe waya igiya tabo waldi, wanda yake da ƙarfi da kyau.
7. Bakin yana ɗaukar bututu mai welded mai tsayi, wanda ya dace da kwanciyar hankali don amfani.
Yanayin da ya dace:
1. Ya dace da Zone 1 da Zone 2 na yanayi mai fashewa;
2. Mai dacewa ga Class IIA da IIB abubuwan fashewar gas;
3. Mai dacewa ga mahalli tare da ƙungiyar zazzabi T1 ~ T4;
4. Mai dacewa ga tace man fetur, ajiya, masana'antar sinadarai, magunguna, kayan aikin soja da na soja da sauran wurare masu haɗari masu fashewa;
5. An fi amfani da samfurin don samun iska da sanyaya.
Umarnin shigarwa fan:
1. Kafin shigarwa, bincika dalla-dalla ko fan ɗin ya lalace ko ya lalace.Idan akwai lalacewa da lalacewa, ana iya shigar da shi bayan gyaran da ya dace.
2. Lokacin shigarwa, kula da duba ko ƙananan sassan suna kwance, kuma rata tsakanin ruwa da tashar iska ya kamata ya zama iri ɗaya kuma kada kuyi karo.
3. Nauyin duct ɗin da ke haɗa tuyere bai kamata ya ɗauki nauyin fan ba, kuma ya kamata a ƙara ƙarin tallafi yayin shigarwa.
4. Dole ne a shigar da mai tarawa a ƙarshen tuyere na fan, kuma dole ne a sanya ragar kariya.
5. Dole ne a haɗa tushen fan ɗin ta dabi'a tare da jirgin ƙasa, kuma kada a buga tushe da karfi don hana tushe daga lalacewa.A lokacin shigarwa, ya kamata a gyara tushe, a ƙara shims, kuma a kiyaye matsayi a kwance, sa'an nan kuma a ƙara ƙugiya.
6. Bayan an gama shigarwa, dole ne a fara aiwatar da gwajin, kuma an ba da izinin amfani da hukuma kawai bayan aikin ya kasance na al'ada.